SVTN Kiến trúc & Quy hoạch
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn đội SVTN khoa Kiến trúc và Quy hoạch trường Đại học Xây dựng. Diễn đàn sẽ liên tục cập nhật các chương trình hoạt động, chia sẻ tài liệu chuyên ngành, tăng sự giao lưu tương tác giữa các thành viên. Rất mong sự ủng hộ nhiệt tình và đóng góp của các bạn. Chân thành cảm ơn!

Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá...

Go down 
legendary
_rainbow_
__superman__
7 posters
Tác giảThông điệp
__superman__

__superman__

Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá... Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá...   Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá... EmptyThu May 20, 2010 9:15 pm

Ảo thuật gia tài ba, hôm nào dạy em với nhá anh Lợi....

Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá... CS0.11107818_1_1

Bước chân theo nhịp nữa... Siêu thật... Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá... Icon_cyclops
_rainbow_

_rainbow_

Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá...   Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá... EmptyThu May 20, 2010 9:20 pm

hahaha...Smile)
a.lợi giỏi thiệt
a làm j với cái áo thế nhở

Được sửa bởi _rainbow_ ngày Thu May 20, 2010 9:23 pm; sửa lần 1.
legendary

legendary

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá...   Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá... EmptyThu May 20, 2010 9:22 pm

haha, tởm ko chịu dc
t.iu.vn

t.iu.vn

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá...   Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá... EmptyFri May 21, 2010 9:36 am

thân hình xơ xác chưa chan bao nỗi khổ ai....ánh mắt anh ý nhìn xa xăm..vầng trấn thấp đầy nếp nhăn vì những nỗi lo vì đội..thậm chí không có tiền cắt tóc, cạo râu...mũi thì to... => trông ngu ngu nhi... lol!
xuka

xuka

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá...   Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá... EmptyFri May 21, 2010 7:52 pm

èo anh ý đi tiềm chạm sắp về rồi đấy ko biết trên đó thế nào nhỉ tiếc là myfk ko đi được Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá... Icon_sad
t.iu.vn

t.iu.vn

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá...   Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá... EmptySat May 22, 2010 12:13 am

anh lợi đi tiền trạm bị bọn con gái dân tộc cướp hết quần rồi...không có j về dc...đang chờ anh em mình tháng 7 lên chuộc về kìa
Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá... Icon_lol
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá...   Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá... EmptyMon May 24, 2010 9:32 pm

Smile) khổ thân anh lợi Smile) trông trắng ra phết Wink)
https://tinhnguyenkd.forumvi.com
__superman__

__superman__

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá...   Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá... EmptyMon May 24, 2010 9:35 pm

Quân tử lông chân, tiểu nhân lông bụng... Anh Lợi thuộc cái nào nhỉ... :-s
t.iu.vn

t.iu.vn

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá...   Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá... EmptyMon May 24, 2010 10:49 pm

ah...anh lợi là xăng pha nhớt
cái này cả đội đã thống nhất.
miễn bàn Smile)
minhtienkd5

minhtienkd5

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá...   Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá... EmptyWed May 26, 2010 4:35 pm

anh lợ làm ảo thuật hay quá hihi
mà anh ấy đang làm cái gì ấy nhỉ :d
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá...   Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá... Empty

Anh Lợi làm ảo thuật với cái áo này anh em... Mọi người zô chém nhiệt tình nhá...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» lừa tình
» dc ui...lừa tình đây
» Giáo trình vẽ kĩ thuật xây dựng
»  Giao trinh Vẽ kỹ thuật AutoCad
» tuyển tập những ảnh khắm nhất của đội, bớ người ta có đứa đái bậy