SVTN Kiến trúc & Quy hoạch
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn đội SVTN khoa Kiến trúc và Quy hoạch trường Đại học Xây dựng. Diễn đàn sẽ liên tục cập nhật các chương trình hoạt động, chia sẻ tài liệu chuyên ngành, tăng sự giao lưu tương tác giữa các thành viên. Rất mong sự ủng hộ nhiệt tình và đóng góp của các bạn. Chân thành cảm ơn!

có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
legendary

legendary

có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào Empty
Bài gửiTiêu đề: có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào   có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào EmptyThu May 27, 2010 6:55 pm

1/ Lương 10.000$ / tháng làm việc ở Quốc Tử Giám: sáng trực tiếp bê rùa
đá ra phơi nắng, tối bê vào cất.
2/ Lương 20,000$ / tháng: làm việc ở
bảo tàng: sáng trực tiếp đẩy xe tăng ra cho khách tham quan, tối đẩy
vào cất
3/ Lương tháng 50.000$ / tháng: cho công việc đi làm ở công
ty bia… Yêu cầu: Nam hoặc nữ, không quan trọng bằng... cấp… đi làm ngay…
Mô tả công việc: đứng làm bia cho bộ đội tập bắn súng...
4/ Lương tháng 70.000$ / tháng: đến gặp a lãm vs a giang mai thỏa thuận thêm nha
t.iu.vn

t.iu.vn

có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào   có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào EmptyThu May 27, 2010 11:05 pm

mịa..cái thằng đã bảo là Giang tomorrow rồi mà
có ai có nhu cầu đến gặp 2 anh nhé..
riêng em trầm luơng tăng gấp đôi lãm nhi?
legendary

legendary

Bài gửiTiêu đề: Re: có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào   có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào EmptyFri May 28, 2010 12:10 am

RIÊNG EM TRẦM CHO ĐẾN Ở VS TAO , ĐƯỢC ĐI PHÁT LƯƠNG. HÍ HÍ
_rainbow_

_rainbow_

Bài gửiTiêu đề: Re: có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào   có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào EmptySat May 29, 2010 2:49 pm

may cai ong nay linh tinh qua'..post bai\ vo van,yeu cau Son xoa bo muc nay di...
legendary

legendary

Bài gửiTiêu đề: Re: có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào   có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào EmptySat May 29, 2010 4:56 pm

khóc kìa, thui nín đi có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào Icon_basketball
xuka

xuka

Bài gửiTiêu đề: Re: có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào   có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào EmptySun May 30, 2010 1:52 pm

sặk chém gió =.=
legendary

legendary

Bài gửiTiêu đề: Re: có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào   có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào EmptySun May 30, 2010 7:18 pm

ah, cho hà mồi làm việc ở vườn bách thảo nhé, lương cao cực lun, 100000$

đó là cọ răng cọp, nhà tớ ở đó nuôi có 4 con, ăn uống đầy đủ lắm
xuka

xuka

Bài gửiTiêu đề: Re: có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào   có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào EmptySun May 30, 2010 7:21 pm

legendary đã viết:
ah, cho hà mồi làm việc ở vườn bách thảo nhé, lương cao cực lun, 100000$

đó là cọ răng cọp, nhà tớ ở đó nuôi có 4 con, ăn uống đầy đủ lắm
sặk k dám nhận đâu nhiều tiền thế sợ bị kẻ cướp giết người lắm Lãm khỏe cho lãm đảm nhiện =.=
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào   có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào Empty

có việc làm thêm lương cao phù hợp vs các bạn đội mình nhé, ai có nhu cầu nào
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ảnh Đội mình này
» ĐỘI MÌNH NHIỀU KỈ NIỆM
» PHÂN CÔNG CÔNG VIỆC 2 BUỔI NHẬP TRƯỜNG